ราคา 7100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83529.41 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ harmony living paholyothin11 | ฮาร์โมนี ลิฟวิ่ง พหลโยธิน 11 | harmony living พหลโยธิน 11

Vicky Vicky
091-996-6639
2013-09-24 21:33:20.0
เลขที่ประกาศ: 52080
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Harmony Living พร้อมเข้าอยู่ ตกแต่งอย่างสวยงาม อาคาร A ซอย พหลโยธิน 11 ขนาด 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 85 ตรม., ชั้น 7 ซ.พหลโยธิน 11 ถ.พหลโยธิน ห่างจากปากซอยพหลโยธิน 11 ประมาณ 50 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS อารีย์ ราคา 7.1 ล้านบาท Sell Harmony Living Condo with fully furnished, building A soi Phaholyothin 11, near BTS Aree 2-Bedroom, 85 sqm, 7th floor, Price: 7.1 MB Please contact Khun Vicky (CIPS) +66 (0) 91-996-6639 Vicky.thaiproperty@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพหลโยธิน ซอย11
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
998.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
0 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
harmony living paholyothin11 | ฮาร์โมนี ลิฟวิ่ง พหลโยธิน 11 | harmony living พหลโยธิน 11

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 0

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 36 ประกาศ

For Sell Harmony Living Phaholyothin 11 BTS Ari, Sapankhwai 2 Beds-2 baths-97 sqm.- 6th Floor

เลขที่: 249153
2018-09-03 17:19:55.0
Add to wishlist